Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
31 Mayเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิดของคุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก วันพุธที่ 31 พฤษภาคม 2560 คณะผู้ใหญ่ คณะครูและนักเรียนได้ร่วมกันส่งความสุขแด่คุณพ่อ พร้อมทั้งอวยพรให้คุณพ่อมีสุขภาพแข็งแรง โอกาสนี้ได้มีพิธีเลี้ยงสังสรรค์ให้กับคุณพ่อมนูญและคุณพ่อศักดิ์ชัยภายใต้บรรยากาศอบอุ่นและเป็นกันเอง