Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
26 Junคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ คุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว ผู้จัดการและเหรัญญิก ให้การต้อนรับนายมาริษ เสงี่ยมพงษ์ เอกอัครราชทูตไทยประจำประเทศนิวซีแลนด์ และ Mr. Steve Burt, Director of International Education from Kapiti College ในพิธีลงนามความร่วมมือทางการศึกษา (MOU) กับ Kapiti College ประเทศนิวซีแลนด์ เมื่อวันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน 2560