การแข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์ภาคกลาง ประจำปี 2560 (THE STACK FIGHTER 2017) เมื่อวันอาทิตย์ที่ 2 กรกฎาคม 2560 ณ ศูนย์สรรพสินค้าซีคอน บางแค จัดโดยสมาคมกีฬาสแต็ค (ประเทศไทย) ผลการแข่งขันมีดังนี้
- ด.ช.ภาณุวัตร สอนแก้ว ม.2/3 รองชนะเลิศอันดับ 2 เหรียญทองแดง ประเภท DOUBLE CYCLE รุ่นอายุไม่เกิน 14 ปี และรองชนะเลิศอันดับ 1 เหรียญเงิน ประเภททีม TIMED 3-6-3 RELAY รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
- ด.ช.ภัฏ ดารานันทน์ ม.2/4 รองชนะเลิศอันดับ 2 เหรียญทองแดง ประเภท INDIVIDUAL คะแนนรวมสูงสุด รุ่นอายุ 13 ปีขึ้นไป, รองชนะเลิศอันดับ 2 เหรียญทองแดง ประเภท DOUBLE CYCLE รุ่นอายุไม่เกิน 14 ปี และรองชนะเลิศอันดับ 1 เหรียญเงิน ประเภททีม TIMED 3-6-3 RELAY รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป
- ด.ช.ก้องพิสุทธ์ บุรวัชระไชย ม.3/5 รุ่นอายุ 15 ปีขึ้นไป ชนะเลิศ เหรียญทอง ประเภท DOUBLE CYCLE และรองชนะเลิศอันดับ 1 เหรียญเงิน ประเภททีม TIMED 3-6-3 RELAY