Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
1 Augกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี นำนักเรียนชั้น ป.4-ป.6 จำนวน 132 คนไปเข้าค่ายการงานอาชีพและเทคโนโลยี ครั้งที่ 11 “ก้าวสู่เทคโนโลยีอย่างพอดี พอเพียง”โดยมีกิจกรรมต่างๆ ที่ให้ความรู้แก่นักเรียน ณ ชลพฤกษ์ รีสอร์ท อำเภอบ้านนา จังหวัดนครนายก ระหว่างวันศุกร์ที่ 21 ถึงวันอาทิตย์ที่ 23 กรกฎาคม 2560