Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
1 Augกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ จัดค่ายนักวิทยาศาสตร์ครั้งที่ 15 “Science in the Jungle” ให้กับนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 จำนวน 156 คนโดยมีกิจกรรมที่เสริมสร้างการเรียนรู้กระบวนการคิดด้วยวิธีการทางวิทยาศาสตร์ ณ ชวาลัน รีสอร์ท อำเภอดอนตูม จังหวัดนครปฐม ระหว่างวันศุกร์ที่ 28 ถึงวันอาทิตย์ที่ 30 กรกฎาคม 2560