Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
2 Augโรงเรียนเซนต์ดอมินิกรับการตรวจประเมินโรงเรียนเอกชนประเภทสามัญศึกษาที่มีคุณภาพสู่มาตรฐานสากล รอบที่ 1 ปีการศึกษา 2560
โดยได้รับเกียรติจากอาจารย์ชนัญญา วิลาสินี, อาจารย์วิไลวรรณ อินทรีย์ และ อาจารย์ประดิษฐ์ ชัยประสิทธิ์โรจน์ จากสำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน ให้เกียรติมาเป็นผู้ตรวจประเมิน ระหว่างวันอังคารที่ 1 ถึงวันพุธที่ 2 สิงหาคม 2560 ณ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก