Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
21 Augโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดงานวันเปิดกีฬาภายใน เมื่อวันศุกร์ที่ 18 สิงหาคม 2560 สำหรับกิจกรรมภายในวันนั้น ประกอบด้วย การแข่งขันเกมและกีฬาประเภทต่างๆ ที่สร้างความสนุกสนาน อาทิ เกมเสือภูเขา เกมตักไข่ไดโนเสาร์ เกมมังกรลอดถ้ำ ชักเย่อ บาสเกตบอล ฟุตบอล ฯลฯ รวมทั้งการประกวดกองเชียร์ การแสดงของวงโยธวาทิตที่สวยงามและน่าประทับใจ