Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
23 Augโรงเรียนเซนต์ดอมินิกจัดพิธีตรีวารเตรียมฉลองนักบุญดอมินิก ซาวีโอ วันที่ 2 เมื่อวันพุธที่ 23 สิงหาคม 2560 โดยมีคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ เป็นประธานในพิธี จากนั้นเป็นการแสดงดนตรีเทิดเกียรตินักบุญดอมินิก ซาวีโอ โอกาสนี้คณะผู้ใหญ่ได้ให้เกียรติมอบรางวัลกิจกรรมประกวดการตกแต่งมุม “ถวายเกียรติพี่ดอมินิก” และมอบเกียรติบัตรการแข่งขัน SD MUSIC CONTEST ครั้งที่ 4