Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
28 Augโรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้จัดให้มีการประชุมผู้ปกครอง เมื่อวันเสาร์ที่ 26 สิงหาคม 2560 โดยมีคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ได้ชี้แจงเรื่องต่างๆ เพื่อให้เกิดความเข้าใจและสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างโรงเรียนกับผู้ปกครอง พร้อมทั้งมีการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2560 ของสมาคมผู้ปกครองและครูฯ จากนั้นผู้ปกครองได้แยกย้ายไปตามแต่ละห้องเรียนเพื่อพบครูประจำชั้นและรับผลสอบกลางภาคเรียนที่ 1/2560