Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
8 Sepคุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ พร้อมผู้แทนครูและนักเรียนโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ส่งมอบดอกไม้จันทน์ที่ได้ร่วมกันประดิษฐ์ เพื่อทูลเกล้าทูลกระหม่อมถวายในพระราชพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร โดยคุณพัทธนันท์ โภควรไพบูลย์ ผู้อำนวยการกองนโยบายและแผนงาน สำนักพัฒนาสังคม กรุงเทพมหานคร เป็นผู้รับมอบ เมื่อวันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2560