Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
12 Sepคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ และ คุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว ผู้จัดการและเหรัญญิก ให้เกียรติชมกิจกรรม ART FESTIVAL ครั้งที่ 2 “SPIRIT of อีสาน” ซึ่งเป็นการแสดงผลงานความสามารถของนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 สายศิลป์ เมื่อวันอังคารที่ 12 กันยายน 2560 ณ โถงอาคารมารีย์ฯ