Achievements, Latest News
1 ใน 3 เด็กไทย คว้ารางวัล Diamond คณิตศาสตร์นานาชาติ
ด.ช.สรณิจ กิติเฉลิมเกียรติ ม.3/1 เข้าร่วมกิจกรรมคณิตศาสตร์และได้รับรางวัลต่าง ๆ ดังนี้
Thursday
21 Sepด.ช.ก้องพิสุทธ์ บุรวัชระไชย ม.3/5 และ นายพีรกานต์ จันทร์วาววาม ม.4/1 ได้ 1 เหรียญเงิน ประเภททีม HEAD TO HEAD 3-6-3 RELAY และ 1 เหรียญทองแดง ประเภททีม TIMED 3-6-3 RELAY รุ่นอายุต่ำกว่า 18 ปี การแข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์ประเทศไทย ประจำปี 2560 (WSSA 2017 THAILAND OPEN SPORT STACKING CHAMPIONSHIPS) ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ระหว่างวันเสาร์ที่ 26 ถึงวันอาทิตย์ที่ 27 สิงหาคม 2560 ณ THE PROMENADE จัดโดยสมาคมกีฬาสแต็ค (ประเทศไทย)