Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Tuesday
12 Decโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ส่งนักกีฬาเข้าร่วมการแข่งขันมหกรรมกีฬาซาเลเซียน ครั้งที่ 9 ณ โรงเรียนหัวหินวิทยาลัย อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ ระหว่างวันพุธที่ 6 ถึงวันเสาร์ที่ 9 ธันวาคม 2560 โดยมีบาทหลวงเทพรัตน์ ปิติสันต์ เจ้าคณะแขวงซาเลเซียนแห่งประเทศไทยเป็นประธานในพิธี ซึ่งการแข่งขันดังกล่าวจัดขึ้นเพื่อสร้างความสามัคคีและกระชับความสัมพันธ์แต่ละโรงเรียนในเครือซาเลเซียน