Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Friday
15 Decงานแนะแนวจัดงาน “แนะแนวสัมพันธ์ ครั้งที่ 4” เพื่อเปิดโอกาสให้นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลายได้รับข้อมูลข่าวสารและประสบการณ์ตรงจากสถาบันการศึกษาชั้นนำ ที่มาให้คำแนะนำเกี่ยวกับหลักสูตรและสาขาวิชาต่างๆ เพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจเข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา เมื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม 2560 ณ หอประชุมซาวีโอ