งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Saturday
27 Janโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดงานวันผู้ปกครองในชื่อว่า “ย้อนยุควันวาน บ้านและโรงเรียน” เมื่อวันเสาร์ที่ 27 มกราคม 2561 โอกาสนี้ ผู้แทนสมาคมผู้ปกครองและครูฯ ได้มอบทุนการศึกษาให้แก่นักเรียน นอกจากนี้มีการแข่งขันเกม-กีฬาเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างครู ผู้ปกครอง และนักเรียน ส่วนในภาคบ่ายเป็นการแสดงความสามารถอันหลากหลาย อาทิ การแสดงวงโยธวาทิต การแสดงโขนประยุกต์ การแสดงเต้นประกอบเพลงระหว่างครู ผู้ปกครอง และนักเรียน ซึ่งสร้างความประทับใจให้กับผู้ชมเป็นอย่างมาก