Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
14 Feb กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ส่งนักเรียนแข่งขัน จัดสวนในภาชนะ (สวนถาดแบบชื้น) ในกิจกรรม “จำนงค์วิชาการก้าวไกล สืบสานวัฒนธรรมไทย กิจกรรมพัฒนาผู้เรียนก้าวหน้าสู่ความเป็นเลิศ” ได้รับรางวัลชนะเลิศ ประเภททีม เมื่อวันจันทร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2561 ณ โรงเรียนจำนงค์วิทยา : ด.ช.ปิยะภัทร อรรถกฤษณ์ ม.3/1, ด.ช.ภูฟ้า พิสัยพันธุ์ ม.3/1 และ ด.ช.ฐภณภพ พินธุโสภณ ม.3/5