งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
14 Feb เมื่อวันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2561 คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ผ่านการทดสอบวัดความรู้ทักษะภาษาอังกฤษ Cambridge Young Learners English Examination ประจำปีการศึกษา 2560 โดยกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ร่วมกับศูนย์ทดสอบแห่งมหาวิทยาลัย Cambridge ประเทศอังกฤษ ผลการทดสอบระดับ KET (มัธยมศึกษาปีที่ 3) ผ่านยอดเยี่ยม (140-150 คะแนน) มี 9 คน และผ่านดีมาก (133-139 คะแนน) มี 24 คน