Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
14 Feb คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ มอบรางวัลการแข่งขันบาสเกตบอล SD CUP ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำปีการศึกษา 2560 เมื่อวันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2561 ดังนี้
– ชนะเลิศ ได้แก่ ทีม Jr.NBA
– รองชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่ ทีม Century decade millennium
– รองชนะเลิศอันดับ 2 ได้แก่ ทีม Billy Sarapoke กับ ทีม Olympus