Achievements, Latest News
1 ใน 3 เด็กไทย คว้ารางวัล Diamond คณิตศาสตร์นานาชาติ
ด.ช.สรณิจ กิติเฉลิมเกียรติ ม.3/1 เข้าร่วมกิจกรรมคณิตศาสตร์และได้รับรางวัลต่าง ๆ ดังนี้
Wednesday
4 Aprด.ช.อาแฟนดี่ย์ แวอุเซ็ง ม.1/2 ได้รางวัลชนะเลิศ การแข่งขันลีลาศ ประเภท STANDARD รุ่น JUNIOR I และรองชนะเลิศอันดับ 1 ประเภท LATIN AMERICAN รุ่น JUNIOR I จากการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 34 “น่านเกมส์” จัดโดยการกีฬาแห่งประเทศไทยและจังหวัดน่าน ระหว่างวันจันทร์ที่ 19 ถึงวันพฤหัสบดีที่ 29 มีนาคม 2561 ณ จังหวัดน่าน