งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
31 Mayเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิดของคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ วันเสาร์ที่ 26 พฤษภาคม 2561 และวันคล้ายวันเกิดของคุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ/จิตตาธิการ วันพฤหัสบดีที่ 31 พฤษภาคม 2561 คณะผู้ใหญ่ คณะครู และนักเรียนได้ร่วมกันส่งความสุขแด่คุณพ่อทั้งสองท่าน เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 31 พฤษภาคม 2561 โดยในช่วงเช้าเป็นการแสดงรำอวยพร กล่าวคำอวยพร พร้อมทั้งร้องเพลงอวยพรวันเกิด ส่วนในช่วงบ่ายเป็นการส่งความสุขแด่คุณพ่อภายใต้บรรยากาศไทย ๆ สไตล์มนต์รักลูกทุ่ง ซึ่งเต็มไปด้วยความอบอุ่น และความรักของครอบครัวเซนต์ดอมินิก