Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
11 Julคุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ และคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว ผู้จัดการและเหรัญญิก พร้อมคณะผู้บริหารโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ต้อนรับคณะผู้บริหารระดับสูงของสถาบันการศึกษา ในเครือคณะซาเลเซียนแขวงประเทศออสเตรเลีย (Australian Pacific Salesian Principals Association : APSPA) โอกาสเยี่ยมชมกิจการของโรงเรียน ด้วยบรรยากาศอบอุ่นของครอบครัวซาเลเซียน เมื่อวันพุธที่ 11 กรกฎาคม 2561