งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
12 Novโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดการแข่งขัน FANTASTIC S.D. FAMILY RALLY 18th เส้นทางกรุงเทพฯ-หัวหิน ระหว่างวันเสาร์ที่ 10 ถึงวันอาทิตย์ที่ 11 พฤศจิกายน 2561 โดยมีทีมเข้าแข่งขัน 104 ทีม ซึ่งแต่ละทีมได้สัมผัสกับธรรมชาติเส้นทางสีเขียว..สู่ทะเลสีคราม ด้วยกิจกรรมใส่ใจสิ่งแวดล้อม จากนั้น เป็นช่วงงานเลี้ยงสังสรรค์อาหารค่ำที่เต็มไปด้วยความสนุกสนานภายใต้บรรยากาศครอบครัว นำทีมโดยพิธีกรชื่อดัง “ดีเจแอนดี้” สำหรับกิจกรรมบนเวทีประกอบด้วย การประกวดแต่งกาย ECO FANCY RALLY NIGHT สนุกสนานกับเกม พร้อมทั้งลุ้นรับรางวัลพิเศษมากมาย ณ Wora Wana Hua Hin Hotel & Convention จังหวัดประขวบคีรีขันธ์