Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
28 Decเมื่อวันอาทิตย์ที่ 23 ธันวาคม 2561 งานอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ได้จัดพิธีบูชาขอบพระคุณโอกาสรับศีลมหาสนิทครั้งแรก ประจำปีการศึกษา 2561 โดยมีนักเรียนคาทอลิกชั้น ป.3 จำนวน 6 คน และนักเรียนคาทอลิกชั้น ป.5 จำนวน 1 คน ณ วัดแม่พระองค์อุปถัมภ์ โดยมีคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในพิธี