Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
11 Marโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดให้มีการปฐมนิเทศนักเรียนชั้น ป.1, ม.1, ม.4 และนักเรียนเข้าเรียนระหว่างชั้น ประจำปีการศึกษา 2562 ณ หอประชุมซาวีโอ โดยคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ ได้ชี้แจงนโยบายการบริหารงานของโรงเรียน จากนั้นฝ่ายต่าง ๆ ได้แนะนำระเบียบปฏิบัติ, แผนการเรียน พร้อมทั้งมีการรับผลสอบของภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2561 เมื่อวันอาทิตย์ที่ 10 มีนาคม 2562