งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
27 Mayโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดประชุมผู้ปกครองนักเรียนทุกระดับชั้น โอกาสเปิดปีการศึกษาใหม่ เพื่อชี้แจงเรื่องต่าง ๆ ของโรงเรียน เมื่อวันเสาร์ที่ 25 พฤษภาคม 2562 พร้อมทั้งฟังการบรรยายพิเศษในหัวข้อ จิตวิทยาเด็กระดับประถมศึกษา โดย อาจารย์ ดร.จิรภัทร รวีภัทรกุล และหัวข้อ จิตวิทยาเด็กระดับมัธยมศึกษา โดย อาจารย์ ดร.นิปัทม์ พิชญโยธิน กับ อาจารย์อาภาพร อุษณรัศมี
จากนั้นผู้ปกครองพบครูประจำชั้น เพื่อเลือกผู้แทนห้อง และผู้แทนแต่ละระดับชั้น เพื่อมีส่วนร่วมในการประสานงานและร่วมสนับสนุนกิจกรรมต่าง ๆ ของทางโรงเรียน