Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
18 Junบริษัท สก๊อต อินดัสเตรียล (ประเทศไทย) จำกัด จัดกิจกรรม “สก๊อตคิดซ์ฟันแฟร์” ส่งเสริมการเรียนรู้ภาษาอังกฤษผ่านกิจกรรมเข้าจังหวะ พร้อมสันทนาการ สร้างความสนุกสนาน เล่นเกม แจกของรางวัล โดยมีนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-2 เข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันอังคารที่ 18 มิถุนายน 2562 ณ โถงอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล