1 ใน 3 เด็กไทย คว้ารางวัล Diamond คณิตศาสตร์นานาชาติ
ด.ช.สรณิจ กิติเฉลิมเกียรติ ม.3/1 เข้าร่วมกิจกรรมคณิตศาสตร์และได้รับรางวัลต่าง ๆ ดังนี้
Thursday
27 Junด.ช.อาแฟนดี่ย์ แวอุเซ็ง ม.3/2 ได้รับรางวัลดังนี้
– ได้รับรางวัลชนะเลิศ กีฬาลีลาศ ประเภท STANDARD รุ่น JUNIOR II และรางวัลชนะเลิศ ประเภท LATIN AMERICAN รุ่น JUNIOR II แข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 35 “บุรีรัมย์เกมส์” ระหว่างวันศุกร์ที่ 10 ถึงวันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม 2562 จ.บุรีรัมย์
– ได้รับถ้วยรางวัลชนะเลิศเกียรติยศ การแข่งขันกีฬาลีลาศชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2562 และการแข่งขัน TEACHER&STUDENT ประเภท LATIN AMERICAN รุ่น TDSA JUNIOR II Class A และรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ประเภท STANDARD AMERICAN รุ่น TDSA JUNIOR II Class A ระหว่างวันอาทิตย์ที่ 19 ถึงวันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม 2562 ณ อินดอร์สเตเดี้ยม หัวหมาก การกีฬาแห่งประเทศไทย