Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
1 Julกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ จัดค่ายศิลปะ ครั้งที่ 13 สำหรับนักเรียนชั้น ป.4 ถึง ม.1 จำนวน 94 คน กิจกรรมประกอบด้วย กิจกรรมศึกษาแหล่งการเรียนรู้ กิจกรรมฝึกทักษะทางความคิดสร้างสรรค์ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้นักเรียนได้รับประสบการณ์ที่หลากหลายทางด้านศิลปะ ณ กรีนวิว รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดนครนายก ระหว่างวันศุกร์ที่ 28 ถึงวันอาทิตย์ที่ 30 มิถุนายน 2562