งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
30 Julวันจันทร์ที่ 29 กรกฎาคม 2562 ผู้แทนครูและนักเรียนโรงเรียนเซนต์ดอมินิกร่วมงาน “เสมารวมใจ เทิดไท้องค์ราชัน” ซึ่งกระทรวงศึกษาธิการได้จัดงานเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก กิจกรรมภายในงานประกอบด้วยการจัดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ กิจกรรมการให้บริการประชาชนของส่วนราชการ และการแสดงของนักเรียนจากโรงเรียนต่าง ๆ โอกาสนี้คุณกวินทร์เกียรติ นนธ์พละ รองเลขาธิการคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน ได้ให้เกียรติบันทึกภาพร่วมกับผู้แทนโรงเรียนบริเวณซุ้มของ สช.