งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
1 Augวันพุธที่ 31 กรกฎาคม 2562 บาทหลวง ดร.มนูญ สนเจริญ อธิการและผู้อำนวยการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก พร้อมคณะ ได้ร่วมในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) ระหว่างมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีกับโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เพื่อพัฒนาความร่วมมือด้านการศึกษา และยกระดับคุณภาพทางวิชาการ มุ่งสู่ความเป็นเลิศด้านวิศวกรรมหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ โดยมีโรงเรียนเข้าร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือดังกล่าวกับมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีในครั้งนี้จำนวน 8 โรงเรียน