Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
22 Augเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิดคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว รองผู้อำนวยการและเหรัญญิก วันพฤหัสบดีที่ 22 สิงหาคม 2562 คณะผู้ใหญ่ คณะครู และนักเรียนได้ร่วมกันส่งความสุขแด่คุณพ่อ โดยในช่วงเช้าเป็นการแสดงของนักเรียน พร้อมทั้งร้องเพลงอวยพรวันเกิด ส่วนในช่วงบ่ายเป็นการส่งความสุขแด่คุณพ่อด้วยบรรยากาศอบอุ่น และความรักของครอบครัวเซนต์ดอมินิก