Achievements, Latest News
1 ใน 3 เด็กไทย คว้ารางวัล Diamond คณิตศาสตร์นานาชาติ
ด.ช.สรณิจ กิติเฉลิมเกียรติ ม.3/1 เข้าร่วมกิจกรรมคณิตศาสตร์และได้รับรางวัลต่าง ๆ ดังนี้
Monday
9 Sepด.ช.วัชนันทน์ นนตรี ป.2/2 ได้รางวัลชนะเลิศ รุ่นยุวชนอายุ 8 ปีชาย จากการแข่งขันจักรยาน BMX รายการ “บี เอ็ม เอ็กซ์ชิงแชมป์ประเทศไทย ประจำปี 2562” ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี และรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 รุ่นยุวชนอายุ 8 ปีชาย จากการแข่งขันจักรยาน BMX รายการ “SAT Thailand BMX Invitation 2019” ระหว่างวันศุกร์ที่ 9 ถึงวันอาทิตย์ที่ 11 สิงหาคม 2562 ณ สนาม BMX ศูนย์ฝึกกีฬาแห่งชาติภาคตะวันออก อ.บางละมุง จ.ชลบุรี