Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
24 Octเมื่อวันจันทร์ที่ 21 ตุลาคม 2562 ผู้แทนคณะผู้ใหญ่ ผู้บริหาร ครู ผู้ปกครอง นักเรียน ศิษย์เก่า และเจ้าหน้าที่โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ได้ไปถวายแจกันดอกไม้ และลงนามถวายพระพรแด่สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี และพระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี กรมหมื่นสุทธนารีนาถ ณ อาคารภูมิสิริมังคลานุสรณ์ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์