Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
18 Novกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม นำนักเรียนชั้น ม.1 ไปทัศนศึกษา ณ หมู่บ้านโปรตุเกส วัดไชยวัฒนาราม เจดีย์ภูเขาทอง และตลาดน้ำอโยธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อเป็นการเพิ่มพูนความรู้ อีกทั้งให้รู้จักตระหนักถึงคุณค่าและอนุรักษ์สิ่งที่เป็นสมบัติของชาติ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 14 พฤศจิกายน 2562