Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
29 Novศูนย์บริการสาธารณสุขที่ 2 ราชปรารภ เขตราชเทวี มาฉีดวัคซีนป้องกันโรคหัด หัดเยอรมัน และคางทูม เพื่อเป็นการกระตุ้นภูมิคุ้มกันให้กับนักเรียนชั้น ป.1 เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 28 พฤศจิกายน 2562 และมาฉีดวัคซีนป้องกันคอตีบ และบาดทะยัก เพื่อเป็นการกระตุ้นภูมิคุ้มกันให้กับนักเรียนชั้น ป.6 เมื่อวันศุกร์ที่ 29 พฤศจิกายน 2562