Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
9 Decคุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก และ Miss Barbara Onstad, District Principal and International Education of Vancouver ร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงในความร่วมมือ (MOU) ระหว่างโรงเรียนเซนต์ดอมินิก กับ Vancouver School Board ประเทศแคนาดา เมื่อวันจันทร์ที่ 9 ธันวาคม 2562 ณ ห้องประชุมกันตาเต ดอมิโน พร้อมกันนี้ผู้แทนครูได้ร่วมต้อนรับ และนำเยี่ยมชมโรงเรียน