งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
13 Decคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก พร้อมด้วยคณะครู และลูกเสือสำรองชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ร่วมโครงการจิตอาสาบริจาคยาสามัญแก่ชุมชนตำบลเกาะพลับพลา และหมู่บ้านหนองนกกระเรียน จ.ราชบุรี โดยมีนายชัยยันต์ ยกกลิ่น นักวิชาการสาธารณสุข ชำนาญการผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลเกาะพลับพลา, นางมาลินี ทับทิมทอง พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลเกาะพลับพลา และนายปัญจะ ทับทิมทอง นักวิชาการสาธารณสุข ชำนาญการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดราชบุรี เป็นผู้แทนรับมอบ เมื่อวันศุกร์ที่ 13 ธันวาคม 2562 ณ โถงอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล