กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Saturday
20 Junคุณพ่อเทพรัตน์ ปิติสันต์ อธิการเจ้าคณะนักบวชซาเลเซียนแขวงประเทศไทย ได้ให้เกียรติเป็นประธานมอบประกาศนียบัตร เหรียญแห่งความทรงจำแก่นักเรียนที่สำเร็จการศึกษาตามหลักสูตรการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2562 ของโรงเรียนเซนต์ดอมินิก รวมทั้งโล่ประกาศเกียรติคุณ และเกียรติบัตรความประพฤติดี จากนั้น คณะผู้ใหญ่มอบของที่ระลึกแก่ผู้ปกครองนักเรียนที่ได้รับเหรียญแห่งความทรงจำ และผู้แทนผู้ปกครองนักเรียนชั้น ม.6 มอบของที่ระลึกให้กับโรงเรียน เมื่อวันเสาร์ที่ 20 มิถุนายน 2563