Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
20 Augโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดพิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2563 โดยคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ และคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว รองผู้อำนวยการ/เหรัญญิก เป็นประธานในพิธี ทั้งนี้เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนได้แสดงความกตัญญูกตเวทีต่อคณะผู้ใหญ่และคุณครูผู้มีพระคุณในการอบรมสั่งสอน และประสิทธิ์ประสาทวิทยาการความรู้แก่ศิษย์ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 20 สิงหาคม 2563 ณ ลานอเนกประสงค์ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก