งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
19 Octสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้จัดให้มีการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2563 และเลือกตั้งกรรมการบริหารสมาคมฯ ชุดใหม่แทนชุดเดิมที่ครบวาระ โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.จิรศักดิ์ จิยะจันทน์ นายกสมาคมฯ เป็นประธานการประชุม โอกาสนี้คุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ได้กรุณามอบโล่เกียรติยศเพื่อขอบคุณกรรมการทุกท่าน ที่มีส่วนช่วยเหลือกิจการต่างๆ ของโรงเรียนในฐานะกรรมการบริหารสมาคมฯ ประจำปีบริหาร 2561 – 2563 เมื่อวันเสาร์ที่ 17 ตุลาคม 2563 ณ หอประชุมซาวีโอ