Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
23 Novงานอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก นำนักเรียนคาทอลิกระดับชั้น ม.1-2 จำนวน 6 คน เข้าร่วม ค่ายมิตรภาพซาเลเซียน 2020 “ข้าพเจ้าต้องทำความดีอะไร เพื่อจะได้ชีวิตนิรันดร (มธ 19:16-22)” ระหว่างวันพฤหัสบดีที่ 19 ถึงวันเสาร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2563 ณ บ้านศานติธรรมซาวีโอ อ.สามพราน จ.นครปฐม โดยมีนักเรียนจากโรงเรียนในเครือซาเลเซียนมาเข้าร่วมค่ายจำนวน 83 คน