งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
30 Novโรงเรียนเซนต์ดอมินิกจัดอบรมสัมมนาครู ครั้งที่ 1/2563 ในหัวข้อ “การช่วยเหลือเด็กสมาธิสั้นที่โรงเรียน” The influencer for ADHD awareness and classroom management โดยแพทย์หญิงปรานี ปวีณชนา จิตแพทย์เด็กและวัยรุ่น โรงพยาบาลมนารมย์ เป็นวิทยากร โอกาสนี้คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ ได้ให้เกียรติมอบของที่ระลึกให้กับวิทยากรและทีมงาน เมื่อวันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2563 ณ หอประชุมซาวีโอ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก