Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Saturday
5 Decโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดประชุมผู้ปกครองนักเรียนทุกระดับชั้น ประจำปีการศึกษา 2563 เมื่อวันเสาร์ที่ 5 ธันวาคม 2563 โดยคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ กล่าวต้อนรับผู้ปกครอง จากนั้นเป็นการชี้แจงนโยบายต่าง ๆ ของโรงเรียน หลังจบการประชุม ผู้ปกครองพบครูประจำชั้นตามห้องเรียน เพื่อรับฟังและหาแนวทางร่วมกันในการดูแลนักเรียน รวมถึงวิธีการป้องกัน แก้ไข และพัฒนาในเรื่องต่าง ๆ