งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
18 Decกองลูกเสือโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมการสอบภาคปฏิบัติวิชาพิเศษลูกเสือสำรอง และพิธีประดับดาวดวงที่ 1 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 เพื่อสอบภาคปฏิบัติตามหลักสูตรลูกเสือสำรอง โดยได้รับเกียรติจาก คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ เป็นประธานในพิธีเปิด สำหรับกิจกรรมครั้งนี้ ลูกเสือต้องเข้าร่วมกิจกรรมตามฐาน อาทิ ฐานอนามัย ความสามารถเชิงทักษะ นักธรรมชาติ นักจิตรกร เป็นต้น เมื่อวันศุกร์ที่ 18 ธันวาคม 2563 ณ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก