งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
18 Marงานอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมขอบคุณครูคำสอน ซึ่งครูคำสอนเป็นผู้มีบทบาทสำคัญในการอบรมให้นักเรียนเป็นผู้มีความศรัทธาต่อพระเจ้า นอกจากนี้ ได้มีการมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนคาทอลิกดีเด่น ประจำปีการศึกษา 2563 โดยได้รับเกียรติจากคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ และ คุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว รองผู้อำนวยการ/เหรัญญิก เป็นผู้มอบเกียรติบัตร ณ วัดแม่พระองค์อุปถัมภ์ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 18 มีนาคม 2564