งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
1 Aprคณะกรรมการบริหารสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้มีมติอนุมัติเงินสนับสนุนโอกาสฉลองครบ 60 ปีโรงเรียนเซนต์ดอมินิก “เซนต์ดอมินิกร่วมใจศุภสมัย 60 ปี” จำนวน 2,000,000.- บาทถ้วน รวมทั้งได้มีมติอนุมัติเงินสวัสดิการบำเหน็จแก่คุณครูที่เกษียณอายุในปีการศึกษา 2563 จำนวน 3 คนคือ คุณครูวิภาวรรณ เตียวนุกูลธรรม อายุงาน 37 ปี คุณครูมณี เงากระจ่าง อายุงาน 25 ปี และคุณครูจำลอง ขุนทองจันทร์ อายุงาน 12 ปี โดยจัดพิธีมอบเมื่อวันอังคารที่ 30 มีนาคม 2564 เนื่องจากปีการศึกษานี้ไม่สามารถจัดงานแด่คุณครูด้วยดวงใจและต้อนรับสมาชิกใหม่ตามที่กำหนดไว้ได้