Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
17 Junเมื่อวันพฤหัสบดีที่ 16 มิถุนายน 2565 โรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้รับการตรวจประเมินด้านสุขาภิบาลอาหารและน้ำดื่ม โดยคุณสันติ โคตรมี หัวหน้าฝ่ายสิ่งแวดล้อมและสุขาภิบาล เขตราชเทวี พร้อมเจ้าหน้าที่ฝ่ายสิ่งแวดล้อมฯ ได้มาตรวจสอบคุณภาพอาหาร และความสะอาดตามแผนการตรวจสุขาภิบาลอาหารและน้ำดื่มในสถานศึกษา ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565