Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Saturday
18 Junงานวิเทศสัมพันธ์ โรงเรัยนเซนต์ดอมินิก จัดประชุมนักเรียนที่สอบผ่าน ได้รับสิทธิ์เข้าร่วมโครงการ Future Leaders Summer School at Eton College ณ ประเทศอังกฤษ เพื่อเตรียมความพร้อมก่อนเดินทาง โดยมีผู้ปกครองและนักเรียนเข้าร่วมประชุม เมื่อวันศุกร์ที่ 17 มิถุนายน 2565 ณ ห้องประชุมรีกัลโดเน