Achievements, Latest News
1 ใน 3 เด็กไทย คว้ารางวัล Diamond คณิตศาสตร์นานาชาติ
ด.ช.สรณิจ กิติเฉลิมเกียรติ ม.3/1 เข้าร่วมกิจกรรมคณิตศาสตร์และได้รับรางวัลต่าง ๆ ดังนี้
Monday
15 Augด.ช.ปัณณทัตพงศ์ วงศธรคุณานนท์ ป.2/3 แข่งขันเทควันโด รุ่นยุวชนชาย อายุ 7-8 ปี ได้รับโล่ พร้อมเกียรติบัตรรองชนะเลิศอันดับ 1 เหรียญเงิน แข่งต่อสู้ KYORUGI น้ำหนัก 23-26 กิโลกรัม และโล่ พร้อมเกียรติบัตรรองชนะเลิศอันดับ 1 เหรียญเงิน แข่ง POOMSAE ประเภทเดี่ยว สายน้ำตาล รายการ ANAN TAEKWONDO CHAMPIONSHIP #3 เมื่อวันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม 2565 ณ ศูนย์การค้าธัญญาพาร์ค ศรีนครินทร์