Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Tuesday
1 Novคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว อธิการ พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ คุณพ่อยะรัตน์ ไชยรา จิตตาภิบาล ให้เกียรติมอบเหรียญรางวัลแก่นักกีฬาว่ายน้ำ ระดับชั้น ป.1-ม.6 ที่เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาภายในโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ประจำปีการศึกษา 2565 เมื่อวันอังคารที่ 1 พฤศจิกายน 2565 ณ โถงอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล